Malazi ya Kifahari
Beautiful studio in the heart of Stone Town. Authentic Zanzibari architecture with modern amenities.
WiFi Bure
Kiyoyozi
Jikoni Iliyo na Vifaa Kamili
Bafu ya Kibinafsi
Maegezo Yanapatikana
Usalama wa Saa 24/7
Kuweka Nafasi
Pata faraja na anasa ya hali ya juu. Hifadhi makazi yako na Day Safaris Adventures na ufurahie safari ya Kiafrika isiyosahaulika.
Nufaika na punguzo letu la mapema na ofa za makazi ya muda mrefu. Mali zetu zote zimechaguliwa kwa uangalifu ili kuhakikisha una uzoefu bora.
Jifunze Zaidi about Day Safaris AdventuresPata 10% Off Kwa Uhifadhi Wako wa Kwanza na Day Safaris Adventures.
Vifaa
Intaneti ya kasi inapatikana kote
Vyumba vyenye kiyoyozi kamili
Jikoni kamili inapatikana
TV ya skrini bapa na huduma za kutiririsha
Maegezo ya eneo yanapatikana
Huduma ya usalama ya saa 24
Ufikiaji wa dimbwi la kuogelea
Vifaa vya mazoezi vinapatikana
Nyumba ya Sanaa ya Mali
Chukua ziara ya kuona ya malazi haya mazuri
Eneo
Mali hii iko katika eneo bora katikati mwa Zanzibar, Tanzania, ikitoa ufikiaji rahisi kwa vivutio vya ndani, migahawa, na maeneo ya ununuzi. Iwe uko hapa kwa biashara au burudani, utapata kila kitu unachohitaji karibu.
Karibu na Kituo cha Jiji
Karibu na Migahawa
Ununuzi Karibu
Ufikiaji wa Usafiri wa Umma
Maelezo kamili ya eneo hutolewa baada ya uthibitisho wa uhifadhi
Jarida
Join our newsletter to receive exclusive travel deals, safari tips, and inspiring stories from East Africa. Get 10% off your first booking when you subscribe today!
Kwa kawaida hujibu ndani ya dakika 5