IngiaJisajili

Safari za Wanyamapori Afrika

Welcome to Day Safaris Adventures

Gundua Safari za Wanyamapori Afrika

Day Safaris Adventures inatoa aina mbalimbali za vifurushi vya Safari za Wanyamapori Afrika, Kenya, ikiwa ni moja ya nchi ambapo neno 'Safari' (Kiswahili kwa 'safari') linatokana. Kukutana kwa karibu na aina mbalimbali za wanyamapori katika mandhari ya kupendeza, kambi na lodji za kifahari na zisizo za kawaida na utamaduni wa kuvutia wa makabila ya Kenya huifanya nchi hii kuwa ya juu katika orodha nyingi za safari bora za wanyamapori barani Afrika.

Marufuku ya uwindaji kwa miaka 35 iliyopita pia imepunguza hofu ya wanyama kwa wanadamu na kufanya Kenya kukaribika zaidi, na kuruhusu safari bora za wanyamapori nchini Kenya kuwa karibu sana na wanyamapori.

Makazi mbalimbali, kutoka nyasi, hadi misitu ya mito, hadi nyika na nusu jangwa, huchangia aina mbalimbali za wanyamapori nchini Kenya. Hii pia inamaanisha kuwa kuna chaguo nyingi kwa safari yako ya wanyamapori. Hatutakanusha kwamba maeneo mengi bora ya safari za wanyamapori nchini Kenya, kama Hifadhi ya Taifa ya Maasai Mara au Samburu, ni maarufu sana na hivyo kuwa na watu wengi. Hata hivyo, kwa uzoefu wetu tunaweza kukusaidia kuepuka umati!

Safari nyingine za wanyamapori zinajumuisha zile za Tanzania, nchi inayotoa mchanganyiko mzuri: safari bora za wanyamapori barani Afrika pamoja na fukwe za kupendeza za kitropiki. Kando na uhamaji maarufu wa nyumbu wa Serengeti, kuna maeneo mengine ya safari ya kiwango cha kimataifa hapa. Pia kuna Hifadhi ya Taifa ya Volcanoes nchini Rwanda, na Hifadhi ya Tembo ya Addo na Hifadhi ya Wanyama ya Samara nchini Afrika Kusini miongoni mwa mengine.

Wasiliana nasi

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure