
Slow days on the water.
Furahia anasa na msisimko wa safari zisizosahaulika za meli kando ya fuo za kuvutia, visiwa vya kitropiki na maeneo yenye uhai, pamoja na burudani ya kiwango cha dunia, chakula bora na matukio ya kupumzika baharini.
Safari Zetu za Meli
Furahia Vifurushi vya Kifahari vya Safari za Meli Nasi
Kuanzia safari za kifahari za baharini na matukio ya kuruka kisiwa hadi kisiwa hadi safari za machweo na uchunguzi wa bahari kuu, safari zetu za meli zilizochaguliwa kwa umakini hutoa safari zisizosahaulika kwa wasafiri peke yao, wapenzi, familia na vikundi.
- Uzoefu wa Kifahari wa Safari za Meli
- Safari za Baharini na Bahari Kuu
- Matukio ya Kuruka Visiwa
- Safari za Machweo na Mandhari
- Ukodishaji wa Yati za Kibinafsi
- Wafanyakazi Wataalamu wa Meli na Ukarimu
Vifurushi vya Safari za Meli
Vifurushi Bora vya Safari za Meli
Safari ya Kifahari ya Meli ya Mto Nile
Cruise the Nile in 5 days from Luxor to Aswan on a 5-star ship. Visit the great temples of Karnak, Luxor, Edfu …
Safari ya Meli ya Pwani ya Afrika Kusini
Sail along South Africa's coast in 7 days from Cape Town to Durban. View the Garden Route from the sea, take a …
Safari ya Meli ya Ugunduzi wa Afrika Magharibi
Discover the coast of West Africa on a 9-day cruise from Dakar to Accra. Visit Abidjan, the castles of Cape Coast and …
Safari ya Meli ya Visiwa vya Bahari ya Hindi
Sail from the Kenyan coast to the islands of the western Indian Ocean on this 8-day cruise. Leave Mombasa on a luxury …
Pwani za Afrika za Mediterania
A 12-day voyage that links Europe and Africa by sea. Sail from Barcelona through the Strait of Gibraltar, call at Casablanca and …
Safari ya Meli ya Japani na Korea 2027
Furahia safari ya kifahari isiyosahaulika ya meli ya usiku 7 kupitia baadhi ya maeneo mashuhuri zaidi duniani ndani ya Norwegian Epic. Furahia …
Safari ya Meli ya Ulaya Kaskazini 2027 kwenye Norwegian Prima
An 11-day Northern Europe cruise from Southampton to Reykjavik aboard Norwegian Prima in 2027. Visit medieval Bruges and Amsterdam, then sail to …

