
Huduma za Kushughulikia Visa
Rahisisha mipango ya safari yako kwa msaada wetu usio na usumbufu wa kushughulikia visa. Tunakuongoza katika mchakato mzima wa maombi ya visa, uandaaji wa nyaraka, uwasilishaji …
Safaris, hotels, flights, transfers, visas and tailor-made holidays from one local team in Nairobi.

Rahisisha mipango ya safari yako kwa msaada wetu usio na usumbufu wa kushughulikia visa. Tunakuongoza katika mchakato mzima wa maombi ya visa, uandaaji wa nyaraka, uwasilishaji …

Furahia starehe na anasa katika hoteli zetu zilizochaguliwa kwa makini kote Afrika. Kuanzia lodji za bei nafuu hadi risoti za kifahari za nyota 5, majengo ya …

Jiunge na mtandao wetu wa kipekee wa ushirikiano wa usafiri na upate bei maalum kwa uhifadhi wa makundi, mapumziko ya kampuni na likizo za familia. Tunafanya …

Furahia uchawi wa pori la Afrika na waongozaji wetu wataalamu. Fuatilia Big Five katika Masai Mara, shuhudia Uhamaji Mkuu wa Nyumbu, na unase nyakati za kuvutia …

Furahia usafiri usio na usumbufu kutoka Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Jomo Kenyatta, Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Moi, Uwanja wa Ndege wa Kimataifa …

Buni matukio yako ya ndoto ya Kiafrika kwa huduma yetu ya kupanga ziara iliyobinafsishwa. Iwe ni safari ya kimapenzi ya fungate, likizo ya familia au safari …
Ushuhuda
“Kama msafiri mwanamke peke yangu, usalama ulikuwa wasiwasi wangu mkuu. Day Safaris walinifanya nijisikie salama kabisa huku wakitoa matukio ya ajabu. Nilikutana na watu wazuri na kuona mandhari ya kuvutia. Asante kwa uzoefu wa maisha!”
“Wataalamu, wa kuaminika na wenye shauku ya kweli ya uhifadhi wa wanyamapori. Vidokezo vya upigaji picha kutoka kwa mwongozaji wetu vilikuwa vya thamani sana. Tulipata picha nzuri za simba, tembo na hata chui! Ninapendekeza sana game drive ya macheo.”
“Uamuzi bora kabisa kuchagua Day Safaris! Mwongozaji wetu James alikuwa wa ajabu - angeweza kuona wanyama kutoka maili nyingi na alishiriki maarifa ya kuvutia. Uzingatiaji wa itifaki za usalama wa COVID ulituhakikishia. Hatuwezi kusubiri kurudi!”
“Uzoefu wa safari usio na kasoro na usiosahaulika! Kuanzia ukaribisho wa joto hadi game drive zilizoongozwa kwa ustadi, kila kitu kilikuwa kamili. Lodji ilikuwa ya kupendeza yenye mandhari nzuri. Tutathamini kumbukumbu hizi milele.”
“Nimesafiri nchi zaidi ya 30, na Day Safaris walitoa mojawapo ya uzoefu bora wa ziara kuwahi kunipata. Waongozaji wao wana ujuzi mkubwa kuhusu tabia za wanyamapori na utamaduni wa wenyeji. Thamani ya pesa ni ya ajabu. Nyota tano hazitoshi!”
“Umakini kwa undani ulikuwa wa ajabu. Kuanzia tulipotua hadi kuondoka, kila kitu kilikuwa laini. Safari ya puto la hewa moto juu ya Masai Mara ilikuwa ya kuvutia - uzoefu wa mara moja maishani! Asante Day Safaris kwa kutengeneza kumbukumbu nzuri kama hizi.”
YOUR JOURNEY, YOUR WAY
Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.