Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Day Safaris Adventures inajishughulisha na nini?+
Tunajishughulisha na safari za wanyamapori wa Afrika, ziara zilizobuniwa kwa mahitaji yako, likizo za ufukweni, matukio ya milimani, uzoefu wa kitamaduni, usafiri wa uwanja wa ndege, uhifadhi wa hoteli, msaada wa visa na vifurushi vya usafiri wa kimataifa.
Mko wapi?+
Ofisi yetu kuu iko kwa urahisi katika Makumbusho ya Reli ya Nairobi, Nairobi, Kenya (00200), hivyo ni rahisi kwa wateja kututembelea kwa ushauri wa safari na uhifadhi.
Saa zenu za kazi ni zipi?+
Tuko wazi Jumatatu hadi Jumapili kutoka 8:00 AM to 8:00 PM. Timu yetu ya huduma kwa wateja inapatikana wakati wote huu kusaidia na uhifadhi na maswali ya safari.
Ninawezaje kuwasiliana na Day Safaris Adventures?+
Unaweza kuwasiliana nasi kupitia barua pepe info@daysafarisadventures.co.ke au tupigie kwa simu +254 759 379 600. Nambari ya ofisi ni +254 734 962 965. Unaweza pia kutembelea ofisi yetu wakati wa saa za kazi.
Je, mnaweza kusaidia katika kupata visa?+
Ndiyo. Tunatoa msaada wa kitaalamu wa kupata visa, tukisaidia wateja kuandaa nyaraka, kujaza maombi na kufuatilia hali ya visa kwa maeneo mbalimbali.
Ninawezaje kuweka nafasi ya safari?+
Kuweka nafasi ni rahisi. Jaza fomu yetu ya mtandaoni, piga simu kwa washauri wetu wa safari, au tutumie barua pepe. Tutakusaidia kuchagua kifurushi bora na kubinafsisha safari yako kulingana na bajeti na mapendeleo yako.
Hakuna matokeo
Ushuhuda
Wateja Wetu Wanasema Nini Kuhusu Sisi
“Kama msafiri mwanamke peke yangu, usalama ulikuwa wasiwasi wangu mkuu. Day Safaris walinifanya nijisikie salama kabisa huku wakitoa matukio ya ajabu. Nilikutana na watu wazuri na kuona mandhari ya kuvutia. Asante kwa uzoefu wa maisha!”
“Wataalamu, wa kuaminika na wenye shauku ya kweli ya uhifadhi wa wanyamapori. Vidokezo vya upigaji picha kutoka kwa mwongozaji wetu vilikuwa vya thamani sana. Tulipata picha nzuri za simba, tembo na hata chui! Ninapendekeza sana game drive ya macheo.”
“Uamuzi bora kabisa kuchagua Day Safaris! Mwongozaji wetu James alikuwa wa ajabu - angeweza kuona wanyama kutoka maili nyingi na alishiriki maarifa ya kuvutia. Uzingatiaji wa itifaki za usalama wa COVID ulituhakikishia. Hatuwezi kusubiri kurudi!”
“Uzoefu wa safari usio na kasoro na usiosahaulika! Kuanzia ukaribisho wa joto hadi game drive zilizoongozwa kwa ustadi, kila kitu kilikuwa kamili. Lodji ilikuwa ya kupendeza yenye mandhari nzuri. Tutathamini kumbukumbu hizi milele.”
“Nimesafiri nchi zaidi ya 30, na Day Safaris walitoa mojawapo ya uzoefu bora wa ziara kuwahi kunipata. Waongozaji wao wana ujuzi mkubwa kuhusu tabia za wanyamapori na utamaduni wa wenyeji. Thamani ya pesa ni ya ajabu. Nyota tano hazitoshi!”
“Umakini kwa undani ulikuwa wa ajabu. Kuanzia tulipotua hadi kuondoka, kila kitu kilikuwa laini. Safari ya puto la hewa moto juu ya Masai Mara ilikuwa ya kuvutia - uzoefu wa mara moja maishani! Asante Day Safaris kwa kutengeneza kumbukumbu nzuri kama hizi.”