FAQ Jisajili Ingia

Shirika la Ndege

Kuhusu Day Safaris

Karibu Day Safaris Adventures

Tutakusaidia kupanga safari, kazi ngumu sana ukijaribu kuifanya mwenyewe na hasa linapokuja suala la kuhifadhi ndege za bei nafuu.

Day Safaris Adventures hurahisisha kazi hii kwa kukuwezesha kutafuta ndege za ndani na za kimataifa zinazotolewa na mashirika makubwa ya ndege duniani kama vile Egypt Air, Kenya Airways, South African Airways, Ethiopian Airlines, Air France, KLM, Emirates, Lufthansa, Swiss Airways miongoni mwa mengine kwa bei nafuu zaidi. Tafuta na linganisha ndege, hifadhi/nunua ndege, na nunua tiketi za ndege mtandaoni kwa urahisi kwa kutumia tovuti ya uhifadhi wa Day Safaris Adventures hapa.

Soma Zaidi about Day Safaris Adventures

Huduma

Huduma Zetu

Safari za Wanyamapori Afrika

Pata uchawi wa pori la Afrika kwa waongozi wetu wataalamu. Fuatilia Wanyama Watano Wakubwa huko Masai Mara, shuhudia Uhamaji Mkubwa wa Nyumbu, na nukuu wakati wa kusisimua wa simba, tembo, faru, chui, na nyati katika makazi yao ya asili.

Mipango ya Ushirikiano wa Kusafiri

Jiunge na mtandao wetu wa kipekee wa ushirikiano wa kusafiri na ufungue viwango maalum vya uhifadhi wa vikundi, mafungo ya mashirika, na likizo za familia. Tunafanya kazi na hoteli, mashirika ya ndege, na waongozi wa ndani kutoa uzoefu mzuri wa kusafiri kote Afrika Mashariki.

Uhamisho wa Uwanja wa Ndege na Shuttles

Furahia uhamisho wa uwanja wa ndege bila shida kutoka Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Jomo Kenyatta, Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Moi, Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro, na Uwanja wa Ndege wa Entebbe. Madereva wetu wa kitaalamu na magari yetu starehe huhakikisha unaanza na kumaliza safari yako bila mafadhaiko.

Safari Maalum Zilizotengenezwa

Sanifu safari yako ya ndoto ya Kiafrika kwa huduma yetu ya kibinafsi ya kupanga safari. Iwe ni safari ya kimapenzi ya fungate, likizo ya familia, au msafara wa peke yako, tunaunda ratiba za safari zinazolingana na mapendeleo yako, bajeti, na mtindo wako wa kusafiri kikamilifu.

Jisajili kwa Taarifa za Safari na Ofa Maalum

Join our newsletter to receive exclusive travel deals, safari tips, and inspiring stories from East Africa. Get 10% off your first booking when you subscribe today!

Msaada kwa Wateja

Kwa kawaida hujibu ndani ya dakika 5

Mtandaoni

Habari! 👋 Karibu Day Safaris Adventures! Naweza kukusaidiaje leo?

Sasa hivi