Ziara za Afrika Mashariki

Matunzio ya Ziara za Afrika Mashariki

Furahia Nyakati za Kuvutia Barani Afrika

Hifadhi ya Taifa ya Amboseli
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Amboseli

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Bwindi Impenetrable
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Bwindi Impenetrable

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Nairobi
Hifadhi za Wanyamapori

Hifadhi ya Taifa ya Nairobi

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Queen Elizabeth
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Queen Elizabeth

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Serengeti
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Tsavo
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Tsavo

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Amboseli
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Amboseli

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Bwindi Impenetrable
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Bwindi Impenetrable

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Queen Elizabeth
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Queen Elizabeth

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Serengeti
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Tsavo
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Tsavo

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Samburu
Hifadhi za Wanyamapori

Hifadhi ya Samburu

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Taifa ya Nairobi
Hifadhi za Wanyamapori

Hifadhi ya Taifa ya Nairobi

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Hifadhi ya Wanyamapori ya Selous
Hifadhi za Wanyamapori

Hifadhi ya Wanyamapori ya Selous

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Magofu ya Gedi
Maeneo ya Kihistoria

Magofu ya Gedi

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ngome ya Yesu (Fort Jesus)
Maeneo ya Kihistoria

Ngome ya Yesu (Fort Jesus)

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Bonde la Olduvai
Maeneo ya Kitamaduni

Bonde la Olduvai

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Kijiji cha Wamasai
Maeneo ya Kitamaduni

Kijiji cha Wamasai

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Mji Mkongwe (Stone Town)
Maeneo ya Kitamaduni

Mji Mkongwe (Stone Town)

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Mji Mkongwe wa Lamu
Maeneo ya Kitamaduni

Mji Mkongwe wa Lamu

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Kisiwa cha Mafia
Maeneo ya Ufukweni

Kisiwa cha Mafia

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ufukwe wa Diani
Maeneo ya Ufukweni

Ufukwe wa Diani

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ufukwe wa Watamu
Maeneo ya Ufukweni

Ufukwe wa Watamu

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ufukwe wa Zanzibar
Maeneo ya Ufukweni

Ufukwe wa Zanzibar

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Kreta ya Ngorongoro
Maziwa na Kreta

Kreta ya Ngorongoro

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ziwa Naivasha
Maziwa na Kreta

Ziwa Naivasha

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ziwa Nakuru
Maziwa na Kreta

Ziwa Nakuru

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Ziwa Victoria
Maziwa na Kreta

Ziwa Victoria

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Milima ya Rwenzori
Safari za Kupanda Milima

Milima ya Rwenzori

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Mlima Elgon
Safari za Kupanda Milima

Mlima Elgon

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Mlima Kenya
Safari za Kupanda Milima

Mlima Kenya

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo
Mlima Kilimanjaro
Safari za Kupanda Milima

Mlima Kilimanjaro

Afrika Mashariki

Angalia Maelezo

Vifurushi

Vifurushi Bora vya Ziara za Afrika Mashariki

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

+254 759 379 600

Jisajili kwa Taarifa za Safari na Ofa Maalum

Jiunge na jarida letu kupokea ofa za kipekee za usafiri, vidokezo vya safari na hadithi za kusisimua kutoka Afrika Mashariki. Pata punguzo la 10% kwenye nafasi yako ya kwanza ukijiandikisha leo!