IngiaJisajili
Safari za Kupanda Milima

Milima ya Rwenzori

Maeneo ya Milimani

Milima ya Rwenzori
Safari za Kupanda Milima · Maeneo ya Milimani Log in to save
Milima ya Mwezi, eneo la Urithi wa Dunia wa UNESCO lenye barafu na mimea ya kipekee.

Best time to visit Milima ya Rwenzori

Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.

Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.

Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.

Why visit Milima ya Rwenzori?

  • Breathtaking views and panoramic landscapes
  • Incredible wildlife, including the Big Five
  • Rich culture and authentic local experiences
  • Photo opportunities at every turn
  • Professional guides and well-maintained facilities

Keep exploring

Similar destinations

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure