IngiaJisajili
Maziwa na Kreta

Ziwa Nakuru

Bonde la Ufa na Zaidi

Ziwa Nakuru
Maziwa na Kreta · Bonde la Ufa na Zaidi Log in to save
Maarufu kwa mamilioni ya heroe na hifadhi ya vifaru katika Bonde la Ufa la Kenya.

Best time to visit Ziwa Nakuru

Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.

Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.

Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.

Why visit Ziwa Nakuru?

  • Breathtaking views and panoramic landscapes
  • Incredible wildlife, including the Big Five
  • Rich culture and authentic local experiences
  • Photo opportunities at every turn
  • Professional guides and well-maintained facilities

Keep exploring

Similar destinations

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure