IngiaJisajili
Hifadhi za Wanyamapori

Hifadhi ya Taifa ya Nairobi

Afrika Mashariki

Hifadhi za Wanyamapori · Afrika Mashariki Log in to save
Hifadhi ya Taifa ya Nairobi ni mojawapo ya hifadhi za wanyamapori za kipekee zaidi duniani - uzoefu kamili wa safari kilomita 7 tu kutoka mji mkuu wa Kenya. Mbele ya anga la jiji la Nairobi, wageni wanaweza kuona simba, chui, duma, vifaru, nyati na twiga. Ndiyo hifadhi pekee ya taifa iliyo ndani ya mji mkuu, na kuifanya kuwa safari kamili ya nusu siku kwa wageni wanaopitia Nairobi.

Best time to visit Hifadhi ya Taifa ya Nairobi

Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.

Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.

Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.

Why visit Hifadhi ya Taifa ya Nairobi?

  • Breathtaking views and panoramic landscapes
  • Incredible wildlife, including the Big Five
  • Rich culture and authentic local experiences
  • Photo opportunities at every turn
  • Professional guides and well-maintained facilities

Keep exploring

Similar destinations

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure