IngiaJisajili
Africa Tours

Safari ya Meli ya Mto Nile na Piramidi, Misri

Muda8 siku
EneoCairo na Luxor, Misri
Group6 persons
Ukadiriaji

Walk through 5,000 years of history on this 8-day Egypt tour. See the pyramids and Sphinx at Giza, the Egyptian Museum and Islamic Cairo, then fly to Luxor to cruise the Nile past Edfu, Kom Ombo and Aswan.

  • Pyramids of Giza and the Sphinx
  • Valley of the Kings and Hatshepsut Temple at Luxor
  • Nile cruise with temple visits at Edfu and Kom Ombo
  • 5-star hotel in Cairo and a 5-star Nile cruise ship

A classic Egypt itinerary with comfortable travel and expert local guides. Talk to Day Safaris Adventures about dates and cabin options.

What's included

  • Ada za kuingia kwenye maeneo na makumbusho yaliyo kwenye ratiba
  • Kodi za serikali na ada za huduma
  • Maji ya chupa kwenye gari
  • Malazi ya hoteli pamoja na kifungua kinywa kila siku
  • Mwongozaji wa ndani mwenye leseni anayezungumza Kiingereza
  • Usafiri wa kibinafsi wenye kiyoyozi na dereva
  • Usafiri wa uwanja wa ndege

Not included

  • Ada za visa na vibali vya kuingia (isipokuwa kama imeelezwa)
  • Bima ya safari, matibabu na kughairi
  • Chakula cha mchana na jioni isipokuwa kama imeelezwa
  • Chochote kisichoorodheshwa chini ya "Kinachojumuishwa"
  • Gharama binafsi (ufuaji nguo, zawadi, simu)
  • Ndege za kimataifa kwenda na kutoka nchi yako
  • Zawadi za shukrani kwa waongozaji na wafanyakazi

8-day itinerary

A day-by-day breakdown of your adventure.

Siku1

Kuwasili Cairo - Nchi ya Mafarao

Fika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Cairo (CAI). Kutana na mwongozaji wako na uhamie hotelini. Maelekezo ya kukaribisha jioni. Ziara ya hiari kwenye duka la kahawa la ndani kwa chai ya mnanaa na shisha.

Hoteli ya nyota 5 huko Cairo (Marriott Mena House au sawa)Full Board
  • Usafiri
  • Wa
  • Uwanja
  • Wa
  • Ndege,
  • Maelekezo
Siku2

Piramidi za Giza na Sphinx - Maajabu ya Kale

Siku nzima kwenye Tambarare ya Giza. Tembelea Piramidi Kuu ya Khufu, Piramidi ya Khafre na Piramidi ya Menkaure. Kuingia ndani ya Piramidi Kuu ni hiari. Ona Sphinx Mkuu na Hekalu la Bonde. Jioni onyesho la Sauti na Mwanga kwenye Piramidi.

Hoteli ya nyota 5 huko CairoFull Board
  • Kuchunguza
  • Piramidi,
  • Kupiga
  • Picha
  • Sphinx,
  • Kupanda
Siku3

Makumbusho ya Misri na Cairo ya Kiislamu

Asubuhi Makumbusho ya Misri (hazina za Tutankhamun, chumba cha mama wa kifalme). Mchana Cairo ya Wakopti - tembelea Kanisa la Kuning'inia, Sinagogi ya Ben Ezra na Makumbusho ya Wakopti. Endelea Cairo ya Kiislamu - Msikiti wa Alabasta wa Muhammad Ali na Bazaar ya Khan el-Khalili.

Hoteli ya nyota 5 huko CairoFull Board
  • Ziara
  • Ya
  • Makumbusho,
  • Maeneo
  • Ya
  • Kidini,
Siku4

Kutoka Cairo hadi Luxor - Kupanda Meli ya Mto Nile

Ndege ya asubuhi hadi Luxor (saa 1). Tembelea Jumba la Hekalu la Karnak (jengo kubwa kuliko yote la kidini kuwahi kujengwa). Panda meli yako ya safari ya Mto Nile ya nyota 5. Mchana tembelea Hekalu la Luxor lililowashwa taa usiku.

Meli ya safari ya Mto Nile ya nyota 5Full Board
  • Ndege
  • Ya
  • Ndani,
  • Ziara
  • Ya
  • Hekalu
Siku5

Bonde la Wafalme na Hekalu la Hatshepsut

Kuvuka mapema asubuhi hadi Ukingo wa Magharibi. Tembelea Bonde la Wafalme (kiingilio cha makaburi 3 kimejumuishwa - Tutankhamun ni tofauti). Ona Hekalu la Hatshepsut (farao mwanamke pekee wa Misri). Tembelea Colossi ya Memnon. Mchana safiri hadi Edfu kupitia Esna Lock.

Meli ya safari ya Mto Nile ya nyota 5Full Board
  • Kuchunguza
  • Makaburi,
  • Ziara
  • Za
  • Mahekalu,
  • Safari
Siku6

Hekalu la Edfu na Kom Ombo - Hekalu Mbili

Gari la farasi asubuhi na mapema hadi Hekalu la Edfu (hekalu lililohifadhiwa vizuri zaidi Misri). Safiri hadi Kom Ombo. Mchana tembelea Hekalu la Kom Ombo (lililotolewa kwa miungu miwili - Sobek mungu wa mamba na Haroeris). Tembelea Makumbusho ya Mamba.

Meli ya safari ya Mto Nile ya nyota 5Full Board
  • Safari
  • Ya
  • Gari
  • La
  • Farasi,
  • Hekalu
Siku7

Aswan - Bwawa Kuu na Hekalu la Philae

Fika Aswan. Tembelea Bwawa Kuu (ajabu ya uhandisi wa kisasa). Panda boti ya mashine hadi Hekalu la Philae (lililotolewa kwa Isis - lilihamishwa kutoka kisiwa cha asili). Mchana ziara ya hiari ya Abu Simbel (lazima uhifadhi mapema). Jioni tembelea kijiji cha Wanubi.

Meli ya safari ya Mto Nile ya nyota 5Full Board
  • Ziara
  • Ya
  • Bwawa
  • Kuu,
  • Safari
  • Ya
Siku8

Kutoka Aswan hadi Cairo - Kuondoka

Shuka kwenye meli ya safari. Tembelea Obelisk Isiyokamilika (obelisk kubwa kuliko zote ya kale). Ndege ya kurudi Cairo (saa 1.5). Hamia Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Cairo kwa kuondoka.

Hakuna malaziFull Board
  • Obelisk
  • Isiyokamilika,
  • Ndege
  • Ya
  • Ndani,
  • Kuondoka

You may also like

Similar packages

Miji ya Kifalme ya MoroccoAfrica Tours
Marrakech na Fes7 siku6

Miji ya Kifalme ya Morocco

Wander through Morocco's medinas, palaces and desert on this 7-day journey. Explore Marrakech, cross the Atlas Mountains to Fes, spend a night …

BeiOn request
Tazama

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure