IngiaJisajili
Cruises

Safari ya Meli ya Japani na Korea 2027

Muda7 siku
EneoJapani na Korea
Group2 persons
Ukadiriaji
Furahia safari ya kifahari isiyosahaulika ya meli ya usiku 7 kupitia baadhi ya maeneo mashuhuri zaidi duniani ndani ya Norwegian Epic. Furahia chakula cha kiwango cha dunia, burudani ya hali ya juu, malazi ya starehe na mandhari ya bahari ya kuvutia katika safari yako yote. Kifurushi hiki cha safari ya meli kinatoa mchanganyiko kamili wa kupumzika, utamaduni na ugunduzi, kinachofaa wapenzi, familia na wapenda matukio. Safiri kwa mtindo huku ukitengeneza kumbukumbu zitakazodumu maisha yote. Mambo Muhimu ya Kifurushi: • Malazi ya kifahari ndani ya Norwegian Epic • Milo ya chumba kikuu cha kulia na bufe imejumuishwa • Burudani na shughuli za ndani ya meli • Safari ya meli kutoka bandari hadi bandari • Vinywaji vya msingi (chai, kahawa na maji) • Huduma za kitaalamu za meli

What's included

  • Burudani
  • Chai
  • Kahawa
  • Maji
  • Malazi ya Safari ya Meli
  • Malazi ya safari ya meli
  • Maonyesho ya Moja kwa Moja
  • Milo ya Chumba Kikuu cha Kulia
  • Milo ya bufe
  • Safari ya Meli Kutoka Bandari hadi Bandari
  • Shughuli za Ndani ya Meli

Not included

  • Ada za Visa
  • Bima ya Safari
  • Matembezi ya Ufukweni
  • Ndege za Kimataifa
  • Zawadi za shukrani (tipsi)

7-day itinerary

A day-by-day breakdown of your adventure.

Siku1

Kupanda meli

Panda Norwegian Epic na utulie kwenye kabati lako. Chunguza vifaa vya meli kabla ya kuondoka kwenye jiji lenye uhai la Barcelona.

Barcelona, HispaniaFull Board
Siku2

Imetia nanga bandarini

Fika Marseille na ugundue utamaduni tajiri, usanifu na vivutio vya kuvutia vya ukingo wa maji vya kusini mwa Ufaransa.

Marseille, UfaransaFull Board
Siku3

Kushuka kwa boti ndogo

Furahia uzuri wa French Riviera na fursa za kuchunguza Nice na Monaco zilizo karibu.

Villefranche, UfaransaFull Board
Siku4

Imetia nanga bandarini

Tembelea eneo maarufu la Italia la Tuscany lenye ufikiaji wa Florence na Pisa, nyumbani kwa sanaa ya ajabu, historia na usanifu.

Livorno, ItaliaFull Board
Siku5

Kusafiri kwa meli

Pumzika na ufurahie huduma za kifahari za meli, programu za burudani, mabwawa ya kuogelea, migahawa na mandhari ya bahari.

BahariniFull Board
Siku6

Imetia nanga bandarini

Gundua utamaduni wa kipekee wa Sicily, mandhari ya kuvutia na alama za kihistoria.

Messina, SiciliaFull Board
Siku7

Imetia nanga bandarini

Furahia mojawapo ya pwani nzuri zaidi duniani, inayojulikana kwa vijiji vyenye rangi na mandhari ya kuvutia.

Pwani ya Amalfi, ItaliaFull Board
Siku8

Kushuka melini

Shuka melini na ukamilishe safari yako ya meli isiyosahaulika ya Mediterania.

Roma (Civitavecchia), ItaliaFull Board

You may also like

Similar packages

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure