IngiaJisajili
South Africa

Safari ya Kifahari ya Sabi Sands

Muda5 siku
EneoSabi Sands, Afrika Kusini
Group4 persons
Ukadiriaji

Experience some of the best leopard viewing in Africa on this 5-day luxury safari. Stay in an ultra-luxury lodge in the Sabi Sands Game Reserve, with morning and evening game drives, expert rangers and close encounters with the Big Five.

  • Morning and evening game drives in open 4x4 vehicles on private land
  • Excellent chances for leopard, lion, elephant, buffalo and rhino
  • Ultra-luxury lodge with fine dining
  • Guided bush walks with armed rangers and a photography-focused game drive

A romantic and unhurried safari for honeymooners and special occasions. Contact Day Safaris Adventures to check lodge availability.

What's included

  • Ada za kuingia hifadhini na maeneo ya uhifadhi
  • Dereva-mwongozaji mtaalamu anayezungumza Kiingereza
  • Game drive kwenye gari la safari la 4x4 lenye paa linalofunguka
  • Kodi za serikali na ada za huduma
  • Kuchukuliwa na kurudishwa uwanja wa ndege
  • Maji ya kunywa ya chupa wakati wa game drive
  • Malazi katika lodji/kambi za mahema kulingana na ratiba
  • Milo kama ilivyoelezwa kwenye ratiba ya kila siku

Not included

  • Ada za visa na vibali vya kuingia (isipokuwa kama imeelezwa)
  • Bima ya safari, matibabu na kughairi
  • Chochote kisichoorodheshwa chini ya "Kinachojumuishwa"
  • Gharama binafsi (ufuaji nguo, zawadi, simu)
  • Ndege za kimataifa kwenda na kutoka nchi yako
  • Shughuli za hiari (mfano safari ya puto la hewa moto)
  • Zawadi za shukrani kwa waongozaji na wafanyakazi

5-day itinerary

A day-by-day breakdown of your adventure.

Siku1

Kuwasili Sabi Sands - Ukaribisho wa Kifahari

Ruka kutoka Uwanja wa Ndege wa OR Tambo wa Johannesburg (JNB) hadi uwanja wa ndege wa Ulusaba (saa 1) au safiri kwa gari (saa 5). Tua kwenye lodji yako ya kipekee kwenye uwanja wa ndege wa kibinafsi. Kinywaji cha kukaribisha na kuingia. Chai ya mchana ikifuatiwa na game drive (saa 10:00 jioni - 1:00 usiku). Tafuta chui - Sabi Sands inajulikana kwao. Chakula cha jioni chini ya nyota.

Lodji ya anasa ya juu kabisa (Sabi Sabi, Londolozi au Ulusaba)Full Board
  • Safari
  • Ya
  • Ndege
  • Ndogo,
  • Kinywaji
  • Cha
Siku2

Sabi Sands - Siku ya Kufuatilia Chui

Kuamshwa saa 11:30 alfajiri kwa kahawa na biskuti kavu. Game drive ya asubuhi (saa 12:00 - 3:00 asubuhi) - wakati bora wa kuona chui wakiwinda. Rudi kwa chakula cha brunch. Mchana wa kupumzika - matibabu ya spa porini, bwawa lisilo na ukingo au somo la upigaji picha. Game drive ya mchana (saa 10:00 - 1:00 usiku) ikiwa na sehemu ya usiku kuona wanyama wa usiku.

Lodji ya anasa ya juu kabisaFull Board
  • Kufuatilia
  • Chui
  • Asubuhi,
  • Matibabu
  • Ya
  • Spa,
Siku3

Sabi Sands - Uzoefu Kamili wa Safari

Chaguo la safari ya siku nzima na kifungua kinywa na chakula cha mchana cha pikniki porini. Tembelea kanda tofauti za Sabi Sands kuona simba, tembo na vifaru. Vinginevyo, furahia huduma za lodji. Game drive ya jioni ikifuatiwa na chakula cha jioni cha boma (karamu ya jadi ya Kiafrika kuzunguka moto wa kambi).

Lodji ya anasa ya juu kabisaFull Board
  • Game
  • Drive
  • Ya
  • Siku
  • Nzima
  • AU
Siku4

Sabi Sands - Matembezi ya Msituni na Kupiga Picha

Matembezi ya msituni asubuhi (saa 2) na askari wenye silaha - fuatilia wanyama kwa miguu, jifunze kuhusu mimea ya dawa na nyayo za wanyama. Rudi kwa kifungua kinywa. Mchana safari ya kupiga picha na mwongozaji anayekusaidia kunasa picha kamili ya simba na chui. Vinywaji vya machweo kwenye eneo la kutazama lenye mandhari.

Lodji ya anasa ya juu kabisaFull Board
  • Matembezi
  • Ya
  • Msituni
  • Yanayoongozwa,
  • Safari
  • Ya
Siku5

Kutoka Sabi Sands hadi Johannesburg - Kuondoka

Game drive ya mwisho ya asubuhi (saa 12:00 - 2:00 asubuhi). Rudi kwa kifungua kinywa cha hali ya juu. Kuondoka lodji. Usafiri wa ndege ndogo kurudi Uwanja wa Ndege wa OR Tambo Johannesburg (JNB). Unganisha na ndege yako ya kimataifa ya kuondoka.

Hakuna malaziFull Board
  • Game
  • Drive
  • Ya
  • Mwisho,
  • Safari
  • Ya

You may also like

Similar packages

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure