IngiaJisajili
West Africa

Dakar ya Senegal na Delta ya Sine Saloum

Muda7 siku
EneoDakar, Senegal
Group4 persons
Ukadiriaji

Discover Senegal in 7 days, from the energy of Dakar to the quiet mangroves of the Sine Saloum Delta. See Goree Island and the African Renaissance Monument, float on the pink waters of Lake Retba, and stay in an eco-lodge among the islands.

  • Dakar city tour and the island of Goree
  • Lake Retba, famous for its pink water
  • Boat trips and birdwatching in the Sine Saloum Delta
  • Ocean-view hotel and delta eco-lodge

A varied introduction to French-speaking West Africa. Day Safaris Adventures can arrange transfers and an English-speaking guide.

What's included

  • Ada za kuingia hifadhini na maeneo ya uhifadhi
  • Dereva-mwongozaji mtaalamu anayezungumza Kiingereza
  • Game drive kwenye gari la safari la 4x4 lenye paa linalofunguka
  • Kodi za serikali na ada za huduma
  • Kuchukuliwa na kurudishwa uwanja wa ndege
  • Maji ya kunywa ya chupa wakati wa game drive
  • Malazi katika lodji/kambi za mahema kulingana na ratiba
  • Milo kama ilivyoelezwa kwenye ratiba ya kila siku

Not included

  • Ada za visa na vibali vya kuingia (isipokuwa kama imeelezwa)
  • Bima ya safari, matibabu na kughairi
  • Chochote kisichoorodheshwa chini ya "Kinachojumuishwa"
  • Gharama binafsi (ufuaji nguo, zawadi, simu)
  • Ndege za kimataifa kwenda na kutoka nchi yako
  • Shughuli za hiari (mfano safari ya puto la hewa moto)
  • Zawadi za shukrani kwa waongozaji na wafanyakazi

7-day itinerary

A day-by-day breakdown of your adventure.

Siku1

Kuwasili Dakar - La Teranga

Fika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Blaise Diagne (DSS). Hamia hotelini. Maelekezo ya kukaribisha kuhusu utamaduni wa Senegal (Teranga inamaanisha ukarimu). Chakula cha jioni kwenye mgahawa unaotazama Bahari ya Atlantiki.

Hoteli yenye mandhari ya bahari huko Dakar (Radisson Blu au sawa)Full Board
  • Usafiri
  • Wa
  • Uwanja
  • Wa
  • Ndege,
  • Chakula
Siku2

Ziara ya Jiji la Dakar - Ufufuo wa Afrika

Ziara ya jiji la Dakar asubuhi. Tembelea Mnara wa Ufufuo wa Afrika (urefu wa mita 52 - sanamu ndefu zaidi barani Afrika). Ona Ikulu na Uwanja wa Uhuru. Mchana tembelea Makumbusho ya IFAN ya Sanaa za Afrika - mojawapo ya makumbusho ya zamani zaidi Afrika Magharibi.

Hoteli yenye mandhari ya bahari huko DakarFull Board
  • Kutembelea
  • Mnara,
  • Alama
  • Za
  • Jiji,
  • Makumbusho
Siku3

Kisiwa cha Goree - Mlango wa Kutorudi

Feri ya asubuhi kwenda Kisiwa cha Goree (dakika 20). Tembea kisiwani cha kihistoria kisicho na magari. Tembelea Nyumba ya Watumwa na Mlango wa Kutorudi. Ona ngome ya kikoloni, nyumba za kikoloni na Makumbusho ya Wanawake. Mchana rudi Dakar. Tembelea Soko la Sandaga.

Hoteli yenye mandhari ya bahari huko DakarFull Board
  • Kuvuka
  • Kwa
  • Feri,
  • Ziara
  • Ya
  • Historia
Siku4

Ziwa la Pinki (Ziwa Retba) - Maajabu ya Afrika Magharibi

Safiri hadi Ziwa Retba (saa 1) - linalojulikana kama Ziwa la Pinki kutokana na kiwango cha juu cha chumvi na mwani wa Dunaliella salina. Panda boti kwenye maji ya pinki. Ona wavunaji wa chumvi wakifanya kazi ziwani (wanawake wakikusanya chumvi). Kuogelea ni hiari (unaelea kama Bahari ya Chumvi). Tembelea kijiji cha ndani cha Wawolof.

Hoteli yenye mandhari ya bahari huko DakarFull Board
  • Safari
  • Ya
  • Boti
  • Ziwa
  • La
  • Pinki,
Siku5

Kutoka Dakar hadi Delta ya Sine Saloum - Peponi ya Ndege

Safiri hadi Delta ya Sine Saloum (saa 3) - eneo la Urithi wa Dunia wa UNESCO. Ingia kwenye lodji yako ya kiikolojia katikati ya mikoko. Mchana safari ya boti kupitia delta kuona maelfu ya ndege wanaohama (mwari, heroe, korongo, mvuvi). Tembelea kisiwa cha makombora (visiwa vilivyotengenezwa kabisa na makombora ya chaza).

Lodji ya kiikolojia katika Delta ya Sine Saloum (Les Palétuviers au sawa)Full Board
  • Safari
  • Ya
  • Mandhari,
  • Safari
  • Ya
  • Boti
Siku6

Delta ya Sine Saloum - Kupiga Kasia Kayak Mikokoni

Asubuhi kupiga kasia kayak kupitia mifereji ya mikoko. Tembelea kijiji cha wavuvi cha Waserer kujifunza mbinu za jadi za uvuvi. Chakula cha mchana cha chaza safi na samaki wa kuchoma. Mchana ziara ya hiari ya Hifadhi ya Wanyamapori ya Fathala kuona twiga, vifaru na swala.

Lodji ya kiikolojia katika Delta ya Sine SaloumFull Board
  • Kupiga
  • Kasia
  • Kayak
  • Kwenye
  • Mikoko,
  • Kutembelea
Siku7

Kutoka Sine Saloum hadi Dakar - Kuondoka

Matembezi ya asubuhi ya kutazama ndege. Kifungua kinywa na kuondoka. Safiri kurudi Dakar (saa 3). Ununuzi wa mwisho wa zawadi kwenye Soko la Soumbédioune (sanaa na ufundi). Hamia Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Blaise Diagne kwa kuondoka.

Hakuna malaziFull Board
  • Kutazama
  • Ndege
  • Asubuhi,
  • Ununuzi
  • Sokoni,
  • Usafiri

You may also like

Similar packages

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure