IngiaJisajili
International Tours

Uturuki: Istanbul na Cappadocia

Muda7 siku
EneoIstanbul na Cappadocia
Group6 persons
Ukadiriaji

Join Europe and Asia in one trip. Spend three days in Istanbul with the Hagia Sophia, Blue Mosque and Bosphorus, then fly to Cappadocia for fairy chimneys, cave hotels and, weather permitting, a sunrise balloon flight.

  • Hagia Sophia, Blue Mosque and the Grand Bazaar
  • Bosphorus views and the old city of Sultanahmet
  • Cappadocia valleys and underground cities
  • Boutique hotel in Istanbul and a cave hotel in Cappadocia

A romantic and culture-rich 7 days. Day Safaris Adventures can help with Turkish e-visa guidance and add the balloon flight.

What's included

  • Kodi na ada za huduma
  • Malazi ya hoteli pamoja na kifungua kinywa kila siku
  • Meneja wa ziara wa ndani / mwongozaji anayezungumza Kiingereza
  • Tiketi za kuingia kwenye vivutio vilivyoorodheshwa
  • Usafiri wa kibinafsi/wa pamoja wenye kiyoyozi
  • Usafiri wa uwanja wa ndege
  • Ziara za kutalii zinazoongozwa kulingana na ratiba

Not included

  • Ada za visa na vibali vya kuingia (isipokuwa kama imeelezwa)
  • Bima ya safari, matibabu na kughairi
  • Chakula cha mchana na jioni isipokuwa kama imeelezwa
  • Chochote kisichoorodheshwa chini ya "Kinachojumuishwa"
  • Gharama binafsi (ufuaji nguo, zawadi, simu)
  • Ndege za kimataifa kwenda na kutoka nchi yako
  • Zawadi za shukrani kwa waongozaji na wafanyakazi
  • Ziara na matembezi ya hiari

7-day itinerary

A day-by-day breakdown of your adventure.

Siku1

Kuwasili Istanbul - Mabara Mawili

Fika Uwanja wa Ndege wa Istanbul (IST). Hamia hotelini kwako Sultanahmet (mji wa zamani). Matembezi ya jioni kwenye Uwanja wa Sultanahmet kuona Hagia Sophia na Msikiti wa Bluu ukiwa umewashwa taa.

Hoteli ya boutique huko SultanahmetFull Board
  • Usafiri
  • Wa
  • Uwanja
  • Wa
  • Ndege,
  • Matembezi
Siku2

Istanbul - Hagia Sophia na Msikiti wa Bluu

Asubuhi tembelea Hagia Sophia (kanisa la zamani la Byzantine/msikiti/makumbusho). Tembelea Msikiti wa Bluu (msikiti unaotumika wenye vigae vya bluu vya Iznik). Mchana Jumba la Topkapi (jumba la Ottoman lenye harem na masalia matakatifu). Tembelea Kisima cha Basilica (hifadhi ya maji ya chini ya ardhi).

Hoteli ya boutique huko SultanahmetFull Board
  • Ziara
  • Ya
  • Hagia
  • Sophia,
  • Kutembelea
  • Msikiti
Siku3

Istanbul - Grand Bazaar na Bosphorus

Asubuhi tembelea Grand Bazaar (maduka 4,000) na Spice Bazaar. Mchana safari ya boti ya Bosphorus (saa 2) kati ya Ulaya na Asia. Ona Ngome ya Rumeli na majumba ya Ottoman. Tembelea Soko la Misri kwa viungo na peremende za Kituruki.

Hoteli ya boutique huko SultanahmetFull Board
  • Ununuzi
  • Sokoni,
  • Safari
  • Ya
  • Boti
  • Bosphorus,
Siku4

Kutoka Istanbul hadi Cappadocia - Minara ya Hadithi

Ndege ya asubuhi hadi Uwanja wa Ndege wa Kayseri (ASR) au Nevşehir (NAV) (saa 1.5). Hamia Cappadocia (dakika 45). Tembelea Makumbusho ya Wazi ya Göreme (makanisa yaliyochongwa miambani). Tembea kupitia Bonde la Upendo lenye minara ya hadithi.

Hoteli ya pangoni huko Cappadocia (Museum Hotel au sawa)Full Board
  • Ndege
  • Ya
  • Ndani,
  • Makanisa
  • Ya
  • Göreme,
Siku5

Cappadocia - Macheo kwa Puto la Hewa Moto

Safari ya puto la hewa moto saa 10:30 alfajiri juu ya minara ya hadithi (imejumuishwa). Mandhari ya macheo ya puto 1,000 angani. Mchana ziara ya mji wa chini ya ardhi (Derinkuyu au Kaymaklı - ngazi 8 kwenda chini). Tembelea Bonde la Njiwa kwa picha.

Hoteli ya pangoni huko CappadociaFull Board
  • Safari
  • Ya
  • Puto
  • La
  • Hewa
  • Moto,
Siku6

Cappadocia - Ufinyanzi na Mazulia

Asubuhi tembelea Avanos kwa onyesho la utengenezaji wa ufinyanzi (kwa kutumia udongo mwekundu wa Mto Kızılırmak). Tembelea karakana ya mazulia ya Kituruki kuona ufumaji wa mazulia ya hariri. Mchana matembezi ya machweo katika Bonde la Waridi. Jioni onyesho la usiku wa Kituruki na maderviche wanaozunguka.

Hoteli ya pangoni huko CappadociaFull Board
  • Karakana
  • Ya
  • Ufinyanzi,
  • Kufuma
  • Mazulia,
  • Matembezi
Siku7

Kutoka Cappadocia hadi Istanbul - Kuondoka

Asubuhi tembelea Ngome ya Uçhisar (ngome ya mwamba yenye mandhari pana). Picha ya mwisho ya minara ya hadithi. Ndege ya kurudi Istanbul. Unganisha na ndege yako ya kimataifa ya kuondoka kutoka Uwanja wa Ndege wa Istanbul.

Hakuna malaziFull Board
  • Kupanda
  • Ngome,
  • Picha
  • Za
  • Mwisho,
  • Ndege

You may also like

Similar packages

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure