IngiaJisajili
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara

Maeneo Mbalimbali

Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara
Hifadhi za Taifa · Maeneo Mbalimbali Log in to save
Maarufu kwa Uhamaji Mkuu wa Nyumbu na kuona Big Five. Furahia msisimko wa kutazama zaidi ya nyumbu milioni 1.5 wakivuka Mto Mara.

Best time to visit Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara

Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.

Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.

Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.

Why visit Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara?

  • Breathtaking views and panoramic landscapes
  • Incredible wildlife, including the Big Five
  • Rich culture and authentic local experiences
  • Photo opportunities at every turn
  • Professional guides and well-maintained facilities

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure