Hifadhi za Taifa
Hifadhi ya Taifa ya Amboseli
Maeneo Mbalimbali
Hifadhi za Taifa · Maeneo Mbalimbali
Log in to save
Maarufu kwa makundi ya tembo na mandhari ya Mlima Kilimanjaro. Piga picha nzuri za tembo mbele ya kilele cha juu kabisa barani Afrika.
Best time to visit Hifadhi ya Taifa ya Amboseli
Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.
Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.
Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.
Why visit Hifadhi ya Taifa ya Amboseli?
- Breathtaking views and panoramic landscapes
- Incredible wildlife, including the Big Five
- Rich culture and authentic local experiences
- Photo opportunities at every turn
- Professional guides and well-maintained facilities
Keep exploring
Similar destinations
Hifadhi ya Taifa ya Masai Mara
BeiOn request
Tazama maelezo Hifadhi ya Taifa ya Queen Elizabeth
BeiOn request
Tazama maelezo