Kisiwa cha Mafia
Maeneo ya Pwani
Best time to visit Kisiwa cha Mafia
Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.
Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.
Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.
Why visit Kisiwa cha Mafia?
- Breathtaking views and panoramic landscapes
- Incredible wildlife, including the Big Five
- Rich culture and authentic local experiences
- Photo opportunities at every turn
- Professional guides and well-maintained facilities
Keep exploring