IngiaJisajili
Maeneo ya Ufukweni

Ufukwe wa Zanzibar

Maeneo ya Pwani

Ufukwe wa Zanzibar
Maeneo ya Ufukweni · Maeneo ya Pwani Log in to save
Kisiwa cha Viungo chenye fuo za mchanga mweupe safi na maji ya rangi ya samawati. Bora kwa kupumzika na michezo ya majini.

Best time to visit Ufukwe wa Zanzibar

Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.

Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.

Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.

Why visit Ufukwe wa Zanzibar?

  • Breathtaking views and panoramic landscapes
  • Incredible wildlife, including the Big Five
  • Rich culture and authentic local experiences
  • Photo opportunities at every turn
  • Professional guides and well-maintained facilities

Keep exploring

Similar destinations

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure