Kifurushi cha Safari
Conquer Mount Kenya via the scenic Sirimon Route. This 5-day adventure offers the best acclimatization profile for reaching Point Lenana, the trekking summit at 4,985 meters.
Mwongozo wa Kitaalamu wa Safari
Ada za Kuingia Hifadhi Zimejumuishwa
Safari za Wanyama kwa Magari 4x4
Malazi na Chakula
Uhamisho wa Uwanja wa Ndege
Msaada kwa Wateja Saa 24/7
Safari Yako
Uchanganuzi wa siku kwa siku wa Mount Kenya Climb - Sirimon Route (5 Days) safari yako.
Drive to Sirimon Gate (2,650m). Trek 9km to Old Moses Camp at 3,300m.
Trek 14km through Afro-alpine vegetation to Shipton Camp at 4,200m.
Climb high to Kami Hut (4,500m) and return for acclimatization.
Early ascent to Point Lenana (4,985m) for sunrise. Descend to Old Moses Camp.
Final descent through forest to Sirimon Gate. Receive certificates.
Kuweka Nafasi
Uko tayari kupata matukio ya maisha? Kuweka nafasi ya safari yako na Day Safaris ni haraka na rahisi. Timu yetu ya wataalam wa usafiri itakusaidia kubinafsisha likizo yako bora ya Kiafrika, iwe unaota kushuhudia Uhamaji Mkubwa, kupumzika kwenye fukwe za kitropiki, au kupanda milima mikuu.
Nufaika na punguzo letu la mapema na ofa za kuweka nafasi za kikundi. Vifurushi vyetu vyote vinajumuisha waongozi wataalamu, malazi starehe, ada za kuingia kwenye mbuga, na msaada wa saa 24/7 katika safari yako yote. Weka nafasi leo na ulipe baadaye kwa mipango yetu rahisi ya malipo!
Jifunze Zaidi about Mount Kenya Climb - Sirimon Route (5 Days)Kwa Safari Yako ya Kwanza na Day Safaris Adventures. Pata Ofa Zaidi Hapa.
Unaweza Penda Pia
Gundua uzoefu mwingine mzuri wa safari tunazotoa.
The Naro Moru Route is the quickest way to Point Lenana, but also the steepest. …
Angalia MaelezoThe Chogoria Route is considered the most scenic ascent of Mount Kenya, passing through dramatic …
Angalia MaelezoVivutio vya Kifurushi
Kila kitu unachohitaji kwa safari ya Kiafrika isiyosahaulika kimejumuishwa katika kifurushi chako.
Safiri kwa mtindo katika magari yetu ya kisasa ya safari 4x4 yenye paa za kufunguka kwa uwezo bora wa kutazama wanyamapori na kupiga picha.
Kaa katika lodji zilizochaguliwa kwa uangalifu na kambi za hema zinazotoa starehe, usalama, na uzoefu halisi wa Kiafrika.
Furahia aina mbalimbali za vyakula vya kienyeji na vya kimataifa vilivyotayarishwa na wapishi wataalamu, ikiwa ni pamoja na mahitaji maalum ya lishe.
Waongozi wetu wenye ujuzi wana uzoefu wa miaka mingi na watahakikisha hukosi kuona wanyamapori.
Pata mwongozo wa kitaalamu wa upigaji picha ili kunasa matukio mazuri ya wanyamapori wakati wa safari yako.
Timu yetu ya usaidizi inapatikana kila saa kukusaidia kabla na wakati wa safari yako.
Jarida
Join our newsletter to receive exclusive travel deals, safari tips, and inspiring stories from East Africa. Get 10% off your first booking when you subscribe today!
Kwa kawaida hujibu ndani ya dakika 5