Kutoka Nairobi hadi Mji wa Chogoria hadi Road Head
Safiri kwa gari hadi Mji wa Chogoria. Hamia Road Head kwenye 2,950m.
Njia ya Chogoria inachukuliwa kuwa njia ya kupanda yenye mandhari nzuri zaidi ya Mlima Kenya, ikipita mabonde ya kuvutia, maporomoko ya maji na Ziwa Ellis zuri kabla ya kufika Point Lenana.
Safiri kwa gari hadi Mji wa Chogoria. Hamia Road Head kwenye 2,950m.
Tembea kupitia msitu wa mianzi na wa mlimani hadi Ziwa Ellis kwenye 3,500m.
Tembea hadi Kambi ya Mintosa kwenye 4,100m ukiona vilele vya kuvutia.
Tembea kuvuka Bonde la Gorges hadi Kibanda cha Austrian kwenye 4,800m.
Kupanda mapema hadi Point Lenana (4,985m). Shuka kurudi Kambi ya Mintosa.
Kushuka mwisho kupitia msitu hadi Lango la Chogoria. Hamia kurudi Nairobi.
You may also like
YOUR JOURNEY, YOUR WAY
Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.