IngiaJisajili
Longonot

Matembezi ya Ukingo wa Kreta ya Mlima Longonot (Siku 1)

Matembezi ya Ukingo wa Kreta ya Mlima Longonot (Siku 1)
Muda1 siku
EneoHifadhi ya Taifa ya Longonot, Kenya
Group15 persons
BeiOn request

Tembea hadi ukingo wa kreta ya Mlima Longonot, volkano ya stratovolcano iliyolala yenye mita 2,776 yenye mandhari ya kuvutia ya Bonde la Ufa.

1-day itinerary

Siku1

Matembezi ya Ukingo wa Kreta ya Mlima Longonot

Kuondoka mapema kutoka Nairobi. Kupanda hadi ukingo wa kreta (2,776m). Mzunguko kamili wa ukingo (km 7.2) ni hiari. Kurudi Nairobi.

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure