Siku1
Kutoka Nairobi hadi Mlima Longonot - Matembezi ya Kreta
Safari ya asubuhi kuelekea Longonot. Kupanda hadi ukingo wa kreta (2,776m). Mzunguko wa ukingo mchana ni hiari. Kulala Naivasha.
Unganisha kreta ya volkano ya Mlima Longonot na kuendesha baiskeli na kutembea katika Hifadhi ya Taifa ya Hell's Gate kwa wikendi iliyojaa matukio.
Safari ya asubuhi kuelekea Longonot. Kupanda hadi ukingo wa kreta (2,776m). Mzunguko wa ukingo mchana ni hiari. Kulala Naivasha.
Kuendesha baiskeli asubuhi kupitia Hell's Gate, kutembea katika Bonde la Ol Njorowa. Ona vivutio vya jotoardhi na wanyamapori. Kurudi Nairobi.
You may also like
YOUR JOURNEY, YOUR WAY
Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.