IngiaJisajili
Suswa

Msafara wa Mlima Suswa (Siku 2)

Msafara wa Mlima Suswa (Siku 2)
Muda2 siku
EneoHifadhi ya Taifa ya Suswa, Kenya
Group10 persons
BeiOn request

Gundua ulimwengu wa kipekee wa volkano wa Mlima Suswa wenye mapango ya lava, kreta mbili na uzoefu wa kitamaduni wa Wamasai.

2-day itinerary

Siku1

Kutoka Nairobi hadi Mlima Suswa - Mapango ya Lava

Safiri kwa gari hadi Suswa. Chunguza mapango ya lava ya Olbaltata. Shuka ndani ya kalideira. Lala kambini.

Siku2

Kushuka Kreta ya Ndani na Kurudi

Shuka ndani ya kreta ya ndani (1,650m). Chunguza msitu wa kreta. Tembelea kijiji cha Wamasai. Kurudi Nairobi.

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure