IngiaJisajili
Suswa

Matukio ya Volkano Mlima Suswa (Siku 3)

Matukio ya Volkano Mlima Suswa (Siku 3)
Muda3 siku
EneoHifadhi ya Taifa ya Suswa, Kenya
Group8 persons
BeiOn request

Uchunguzi wa volkano ulioongezwa wenye kuchunguza kreta kikamilifu, kuchora ramani ya mapango ya lava na kujitumbukiza katika utamaduni wa Wamasai usiku kucha.

3-day itinerary

Siku1

Kutoka Nairobi hadi Mlima Suswa - Mapango ya Lava

Safiri kwa gari hadi Suswa. Chunguza mfumo mkuu wa mapango ya lava. Piga kambi karibu na kreta ya ndani.

Siku2

Kuchunguza Kreta Kikamilifu

Shuka ndani ya kreta ya ndani. Chunguza msitu wa sakafu ya kreta. Kufuatilia wanyamapori. Jioni ya hadithi za kitamaduni za Wamasai.

Siku3

Pango la Pili la Lava na Kijiji cha Wamasai

Chunguza pango la pili la lava. Tembelea manyatta ya Wamasai. Sherehe na kuaga. Kurudi Nairobi.

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure