IngiaJisajili
Hifadhi za Taifa

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Maeneo Mbalimbali

Hifadhi ya Taifa ya Serengeti
Hifadhi za Taifa · Maeneo Mbalimbali Log in to save
Hifadhi kongwe zaidi ya taifa nchini Tanzania, inayojulikana kwa uhamaji wa kila mwaka wa nyumbu. Makazi ya Big Five na tambarare zisizo na mwisho zinazonyooka hadi upeo wa macho.

Best time to visit Hifadhi ya Taifa ya Serengeti

Chagua msimu mzuri kwa matukio yako kulingana na kutazama wanyamapori, hali ya hewa na wingi wa watu.

Peak season — Julai - Oktoba: Bora kwa kutazama wanyamapori, hali ya hewa kavu na mazingira bora ya safari. Tarajia wageni wengi lakini maonyesho ya kustaajabisha.

Green season — Novemba - Desemba na Machi - Mei: Mandhari ya kijani kibichi, watu wachache, bei nafuu na fursa nzuri za kutazama ndege.

Why visit Hifadhi ya Taifa ya Serengeti?

  • Breathtaking views and panoramic landscapes
  • Incredible wildlife, including the Big Five
  • Rich culture and authentic local experiences
  • Photo opportunities at every turn
  • Professional guides and well-maintained facilities

Keep exploring

Similar destinations

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure