Programu za Ushirikiano wa Usafiri

Huduma

Programu za Ushirikiano wa Usafiri

Jiunge na mtandao wetu wa kipekee wa ushirikiano wa usafiri na upate bei maalum kwa uhifadhi wa makundi, mapumziko ya kampuni na likizo za familia. Tunafanya kazi na hoteli, mashirika ya ndege na waongozaji wa ndani kutoa uzoefu wa safari usio na usumbufu kote Afrika Mashariki.

See partnerships

How it works

  1. Tell us what you needSend your dates, group size and any special requests.
  2. We plan itA consultant replies with options and a clear quote, with no obligation.
  3. You travel with confidenceWe confirm every detail and support you before and during your trip.

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

+254 759 379 600

Jisajili kwa Taarifa za Safari na Ofa Maalum

Jiunge na jarida letu kupokea ofa za kipekee za usafiri, vidokezo vya safari na hadithi za kusisimua kutoka Afrika Mashariki. Pata punguzo la 10% kwenye nafasi yako ya kwanza ukijiandikisha leo!