Malazi ya Hoteli

Huduma

Malazi ya Hoteli

Furahia starehe na anasa katika hoteli zetu zilizochaguliwa kwa makini kote Afrika. Kuanzia lodji za bei nafuu hadi risoti za kifahari za nyota 5, majengo ya ufukweni na kambi za safari, tunatoa chaguo nyingi kulingana na mahitaji ya kila msafiri.

Browse hotels

How it works

  1. Tell us what you needSend your dates, group size and any special requests.
  2. We plan itA consultant replies with options and a clear quote, with no obligation.
  3. You travel with confidenceWe confirm every detail and support you before and during your trip.

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

+254 759 379 600

Jisajili kwa Taarifa za Safari na Ofa Maalum

Jiunge na jarida letu kupokea ofa za kipekee za usafiri, vidokezo vya safari na hadithi za kusisimua kutoka Afrika Mashariki. Pata punguzo la 10% kwenye nafasi yako ya kwanza ukijiandikisha leo!