Huduma
Buni matukio yako ya ndoto ya Kiafrika kwa huduma yetu ya kupanga ziara iliyobinafsishwa. Iwe ni safari ya kimapenzi ya fungate, likizo ya familia au safari ya peke yako, tunatengeneza ratiba zinazolingana kikamilifu na mapendeleo, bajeti na mtindo wako wa kusafiri.
See tailor-made holidaysTuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.
Jarida
Jiunge na jarida letu kupokea ofa za kipekee za usafiri, vidokezo vya safari na hadithi za kusisimua kutoka Afrika Mashariki. Pata punguzo la 10% kwenye nafasi yako ya kwanza ukijiandikisha leo!