Kutoka Arusha hadi Lango la Momella hadi Kibanda cha Miriakamba
Safiri kwa gari hadi Lango la Momella (1,500m). Tembea kupitia msitu wa mvua hadi Kibanda cha Miriakamba kwenye 2,500m.
Panda Mlima Meru, kilele cha pili kwa urefu nchini Tanzania kwenye mita 4,565. Safari hii yenye changamoto hutoa mandhari ya ajabu ya Kilimanjaro na ni maandalizi bora ya Kilimanjaro.
Safiri kwa gari hadi Lango la Momella (1,500m). Tembea kupitia msitu wa mvua hadi Kibanda cha Miriakamba kwenye 2,500m.
Tembea kupitia vichaka na nyika hadi Kibanda cha Saddle kwenye 3,500m.
Kupanda mapema hadi Socialist Peak (4,565m). Shuka hadi Kibanda cha Miriakamba.
Kushuka mwisho kupitia msitu wa mvua. Pokea vyeti. Rudi Arusha.
You may also like
YOUR JOURNEY, YOUR WAY
Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.