Kifurushi cha Safari
Climb Mount Meru followed by a wildlife safari in Arusha National Park. See giraffes, buffalos, and flamingos on the park's famous Momela Lakes.
Mwongozo wa Kitaalamu wa Safari
Ada za Kuingia Hifadhi Zimejumuishwa
Safari za Wanyama kwa Magari 4x4
Malazi na Chakula
Uhamisho wa Uwanja wa Ndege
Msaada kwa Wateja Saa 24/7
Safari Yako
Uchanganuzi wa siku kwa siku wa Mount Meru Climb & Arusha Safari (5 Days) safari yako.
Drive to Momella Gate. Trek to Miriakamba Hut at 2,500m.
Trek to Saddle Hut at 3,500m with spectacular views.
Ascent to Socialist Peak (4,565m). Descend to Miriakamba Hut.
Morning descent. Afternoon game drive in Arusha National Park.
Morning walk to Momela Lakes for flamingos. Canoeing option. Return to Arusha.
Kuweka Nafasi
Uko tayari kupata matukio ya maisha? Kuweka nafasi ya safari yako na Day Safaris ni haraka na rahisi. Timu yetu ya wataalam wa usafiri itakusaidia kubinafsisha likizo yako bora ya Kiafrika, iwe unaota kushuhudia Uhamaji Mkubwa, kupumzika kwenye fukwe za kitropiki, au kupanda milima mikuu.
Nufaika na punguzo letu la mapema na ofa za kuweka nafasi za kikundi. Vifurushi vyetu vyote vinajumuisha waongozi wataalamu, malazi starehe, ada za kuingia kwenye mbuga, na msaada wa saa 24/7 katika safari yako yote. Weka nafasi leo na ulipe baadaye kwa mipango yetu rahisi ya malipo!
Jifunze Zaidi about Mount Meru Climb & Arusha Safari (5 Days)Kwa Safari Yako ya Kwanza na Day Safaris Adventures. Pata Ofa Zaidi Hapa.
Unaweza Penda Pia
Gundua uzoefu mwingine mzuri wa safari tunazotoa.
Climb Mount Meru, Tanzania's second-highest peak at 4,565m. This challenging trek offers incredible views of …
Angalia MaelezoThe ultimate Tanzanian mountain adventure! Climb Mount Meru for acclimatization, then tackle Kilimanjaro via the …
Angalia MaelezoVivutio vya Kifurushi
Kila kitu unachohitaji kwa safari ya Kiafrika isiyosahaulika kimejumuishwa katika kifurushi chako.
Safiri kwa mtindo katika magari yetu ya kisasa ya safari 4x4 yenye paa za kufunguka kwa uwezo bora wa kutazama wanyamapori na kupiga picha.
Kaa katika lodji zilizochaguliwa kwa uangalifu na kambi za hema zinazotoa starehe, usalama, na uzoefu halisi wa Kiafrika.
Furahia aina mbalimbali za vyakula vya kienyeji na vya kimataifa vilivyotayarishwa na wapishi wataalamu, ikiwa ni pamoja na mahitaji maalum ya lishe.
Waongozi wetu wenye ujuzi wana uzoefu wa miaka mingi na watahakikisha hukosi kuona wanyamapori.
Pata mwongozo wa kitaalamu wa upigaji picha ili kunasa matukio mazuri ya wanyamapori wakati wa safari yako.
Timu yetu ya usaidizi inapatikana kila saa kukusaidia kabla na wakati wa safari yako.
Jarida
Join our newsletter to receive exclusive travel deals, safari tips, and inspiring stories from East Africa. Get 10% off your first booking when you subscribe today!
Kwa kawaida hujibu ndani ya dakika 5