Kuwasili Arusha
Fika Uwanja wa Ndege wa Kilimanjaro. Hamia hotelini. Ukaguzi wa vifaa na maelekezo.
Matukio bora kabisa ya milimani nchini Tanzania! Panda Mlima Meru kwa kuzoea mwinuko, kisha shinda Kilimanjaro kupitia Njia ya Machame yenye viwango vya juu vya mafanikio.
Fika Uwanja wa Ndege wa Kilimanjaro. Hamia hotelini. Ukaguzi wa vifaa na maelekezo.
Anza kupanda Mlima Meru. Tembea hadi Kibanda cha Miriakamba kwenye 2,500m.
Tembea hadi Kibanda cha Saddle kwenye 3,500m.
Kupanda hadi Socialist Peak (4,565m). Shuka hadi Kibanda cha Miriakamba.
Kamilisha kushuka Meru. Pumzika na ujiandae kwa Kilimanjaro.
Safiri kwa gari hadi Lango la Machame. Anza kupanda Kilimanjaro hadi Kambi ya Machame.
Tembea hadi Kambi ya Shira kwenye Tambarare ya Shira.
Siku ya kuzoea mwinuko kupitia Lava Tower.
Panda Ukuta wa Barranco hadi Kambi ya Karanga.
Tembea hadi Kambi ya Barafu, kambi ya mwisho.
Kupanda usiku wa manane hadi Uhuru Peak (5,895m). Shuka hadi Kambi ya Mweka.
Kushuka mwisho. Pokea vyeti.
Siku huru ya kupumzika, ununuzi, au safari ya hiari.
Hamia Uwanja wa Ndege wa Kilimanjaro kwa kuondoka.
You may also like
YOUR JOURNEY, YOUR WAY
Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.