IngiaJisajili
Kilimanjaro

Kupanda Mlima Kilimanjaro - Njia ya Machame (Siku 7)

Kupanda Mlima Kilimanjaro - Njia ya Machame (Siku 7)
Muda7 siku
EneoHifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro, Tanzania
Group8 persons
BeiOn request

Furahia changamoto kuu ya kupanda Mlima Kilimanjaro kupitia Njia ya Machame yenye mandhari nzuri. Inayojulikana kama 'Njia ya Whiskey', safari hii ya siku 7 hutoa mandhari ya kuvutia na viwango vya juu vya mafanikio ya kuzoea mwinuko. Utapita mandhari za kuvutia ikiwemo Tambarare ya Shira, Ukuta wa Barranco na barafu kuu za Uhuru Peak, kilele cha juu kabisa barani Afrika kwenye mita 5,895.

7-day itinerary

Siku1

Kutoka Lango la Machame hadi Kambi ya Machame

Matukio yako ya Kilimanjaro huanza kwa safari ya asubuhi kuelekea Lango la Machame (1,640m). Tembea kwa saa 5-6 kupitia msitu mzuri wa mvua wa mlimani umbali wa km 11 hadi Kambi ya Machame kwenye 2,835m.

Siku2

Kutoka Kambi ya Machame hadi Kambi ya Shira

Tembea kutoka msitu wa mvua hadi kanda za vichaka na nyika. Baada ya saa 5 na km 5, fika Kambi ya Shira kwenye 3,840m kwenye Tambarare ya Shira.

Siku3

Kutoka Kambi ya Shira hadi Kambi ya Barranco kupitia Lava Tower

Siku muhimu ya kuzoea mwinuko. Tembea hadi Lava Tower kwenye 4,630m kabla ya kushuka hadi Kambi ya Barranco kwenye 3,960m.

Siku4

Kutoka Kambi ya Barranco hadi Kambi ya Karanga

Kabiliana na Ukuta maarufu wa Barranco, kupanda kwa mita 300, kisha vuka hadi Kambi ya Karanga kwenye 4,035m.

Siku5

Kutoka Kambi ya Karanga hadi Kambi ya Barafu ya Kilele

Tembea hadi Kambi ya Barafu kwenye 4,640m, kambi ya mwisho kabla ya usiku wa kilele.

Siku6

Siku ya Kilele! Kutoka Kambi ya Barafu hadi Uhuru Peak

Kupanda usiku wa manane hadi Uhuru Peak (5,895m) - Paa la Afrika! Shuka hadi Kambi ya Mweka kwenye 3,100m.

Siku7

Kutoka Kambi ya Mweka hadi Lango la Mweka

Kushuka mwisho kupitia msitu wa mvua hadi Lango la Mweka. Pokea cheti na uhamie hotelini.

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure