IngiaJisajili
Kilimanjaro

Kupanda Mlima Kilimanjaro - Njia ya Rongai (Siku 6)

Kupanda Mlima Kilimanjaro - Njia ya Rongai (Siku 6)
Muda6 siku
EneoHifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro, Tanzania
Group8 persons
BeiOn request

Njia ya Rongai inakaribia Kilimanjaro kutoka kaskazini, karibu na mpaka wa Kenya. Njia hii isiyo na msongamano mkubwa hutoa mtazamo wa kipekee wa mlima na inachukuliwa kuwa rahisi kuliko njia nyingine.

6-day itinerary

Siku1

Kutoka Lango la Rongai hadi Kambi ya Simba

Safiri kwa gari hadi Lango la Rongai (1,950m). Tembea kupitia msitu wa misonobari hadi Kambi ya Simba kwenye 2,600m.

Siku2

Kutoka Kambi ya Simba hadi Kambi ya Kikelewa

Tembea kupitia vichaka na nyika hadi Kambi ya Kikelewa kwenye 3,600m.

Siku3

Kutoka Kambi ya Kikelewa hadi Kambi ya Mawenzi Tarn

Kupanda mlima mkali hadi Kambi ya Mawenzi Tarn kwenye 4,300m ukiona Kilele cha Mawenzi.

Siku4

Kutoka Kambi ya Mawenzi Tarn hadi Kambi ya Kibo

Tembea kuvuka mandhari ya mwezi hadi Kambi ya Kibo kwenye 4,700m, kambi ya mwisho.

Siku5

Siku ya Kilele! Kutoka Kambi ya Kibo hadi Uhuru Peak hadi Kambi ya Horombo

Kupanda usiku wa manane hadi Uhuru Peak (5,895m). Shuka hadi Kambi ya Horombo kwenye 3,700m.

Siku6

Kutoka Kambi ya Horombo hadi Lango la Marangu

Kushuka mwisho kupitia msitu wa mvua hadi Lango la Marangu. Pokea vyeti na uhamie.

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure