IngiaJisajili
Kilimanjaro

Kupanda Mlima Kilimanjaro - Njia ya Lemosho (Siku 8)

Kupanda Mlima Kilimanjaro - Njia ya Lemosho (Siku 8)
Muda8 siku
EneoHifadhi ya Taifa ya Kilimanjaro, Tanzania
Group8 persons
BeiOn request

Njia ya Lemosho inachukuliwa kuwa njia yenye mandhari nzuri zaidi kuelekea Uhuru Peak. Safari hii ya siku 8 hutoa kuzoea mwinuko kuliko bora na mandhari ya kuvutia kutoka upande wa magharibi wa mlima, na viwango vya juu vya mafanikio kutokana na muda mrefu zaidi.

8-day itinerary

Siku1

Kutoka Lango la Londorossi hadi Kambi ya Mti Mkubwa

Safiri kwa gari hadi Lango la Londorossi (2,100m). Tembea kupitia msitu wa mvua usioguswa hadi Kambi ya Mti Mkubwa kwenye 2,750m.

Siku2

Kutoka Kambi ya Mti Mkubwa hadi Kambi ya Shira 1

Tembea kutoka msituni hadi vichakani ukiona Kibo. Fika Kambi ya Shira 1 kwenye 3,500m.

Siku3

Kutoka Kambi ya Shira 1 hadi Kambi ya Shira 2

Tembea kuvuka Tambarare ya Shira hadi Kambi ya Shira 2 kwenye 3,850m kwa kuzoea mwinuko.

Siku4

Kutoka Kambi ya Shira 2 hadi Kambi ya Barranco kupitia Lava Tower

Panda hadi Lava Tower (4,630m) kisha shuka hadi Kambi ya Barranco (3,960m).

Siku5

Kutoka Kambi ya Barranco hadi Kambi ya Karanga

Panda Ukuta wa Barranco na vuka hadi Kambi ya Karanga kwenye 4,035m.

Siku6

Kutoka Kambi ya Karanga hadi Kambi ya Barafu

Tembea hadi Kambi ya Barafu kwenye 4,640m kwa maandalizi ya mwisho ya kilele.

Siku7

Siku ya Kilele! Kutoka Barafu hadi Uhuru Peak hadi Kambi ya Mweka

Jaribio la kilele usiku wa manane hadi Uhuru Peak (5,895m). Shuka hadi Kambi ya Mweka kwenye 3,100m.

Siku8

Kutoka Kambi ya Mweka hadi Lango la Mweka

Kushuka mwisho kupitia msitu. Pokea vyeti vya kilele na uhamie hotelini.

YOUR JOURNEY, YOUR WAY

Uko tayari kupanga safari yako?

Tuambie tarehe na bajeti yako nasi tutakutumia bei ya bure bila wajibu.

Ongea nasi WhatsAppLet’s plan your adventure